| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Display Type | LCD/LED |
| Material | Carbon Steel/ Stainless Steel |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Product Name | Bench scale |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Quy mô nền tảng điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc sơn |
| Màu sắc | Xám, Xanh lam, Xanh lục, Tùy chọn |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED A12, T6 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 100kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Trọng lượng định số | 300kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Tên sản phẩm | Cân cân điện tử |
|---|---|
| xử lý bề mặt | vẽ băng ghế, chà nhám |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Trọng lượng định số | 300kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Tải trọng định mức | 15 tấn |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | LED và LCD |
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu | Quy mô cẩu |
| Packaging Details | carton/wooden box |