| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Tên | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Bìa quy mô | Thép không gỉ SUS304 |
| Chất liệu của quy mô | Thép carbon |
| Trọng lượng định số | 100kg~800kg |
| Độ chính xác | 0,2kg |
| Tên | Quy mô nền tảng điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc sơn |
| Màu sắc | Xám, Xanh lam, Xanh lục, Tùy chọn |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED A12, T6 hoặc tùy chọn khác |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Tên | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | xám, xanh |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Tên | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 800kg |
| Độ chính xác | 0,2kg |