| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | Máy đo sức căng |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Kiểu | Cân trục |
| Loại hiển thị | 100~240V |
| Số mô hình | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Trọng lượng định số | 3000kg |
| Loại | Cân bàn |
| Tên | cân sàn có bánh xe |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12E hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 2t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| tên | cân bàn điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |