| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | màu xám |
| Vật liệu | Thép cacbon/Thép mềm |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | Cân sàn inox 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Pin sạc |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Cáp được cung cấp | Cáp bọc kim loại dài 5m |
| Loại màn hình | A23P, A9.A12E hoặc tùy chọn |
| Tên | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| tên | cân bàn điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại màn hình | LCD/đèn LED màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |