| tên | cân bàn điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Tên | cân xe tải xách tay |
|---|---|
| Độ chính xác | 50kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 20T |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V ~ 240v AC hoặc DC |
| Tên | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Công suất | 3kg, 7,5kg, 15kg, 30kg |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 đầy đủ |
| Loại màn hình | A12SS hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Cân sàn bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 đầy đủ |
| Loại màn hình | A12ESS hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 2 |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 100g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện hoặc hoàn thiện chải |
| Màu sắc | Gary, màu xanh, màu vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tải trọng định mức | 10 tấn |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | LED và LCD |
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu | Quy mô cẩu |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |