| Tên | Cân nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc sơn |
| Màu sắc | Xám, Xanh lam, Xanh lục, Tùy chọn |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED A12, T6 hoặc tùy chọn khác |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Trọng lượng định số | 3000kg |
| Loại | Cân bàn |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Độ chính xác | 0,2kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Độ chính xác | 0,2kg |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | thép hộp |
| Trọng lượng định số | 3T ~ 5 tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |