| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220vac, 40/50 Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | Đèn LED màu đỏ 6 chữ số 20 mm |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Kiểu | Quy mô băng ghế |
|---|---|
| Nguồn điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại hiển thị | LED/LCD |
| Mục | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép không gỉ |
| Tên | Quy mô nền tảng kỹ thuật số |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | xám, xanh |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Tên | cân xe lăn kỹ thuật số |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Đơn vị trọng lượng | Kg/lb (OEM) |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Màn hình LCD 25,4mm 6 chữ số |
| Vật liệu | Nhà nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | cân hành lý kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Loại màn hình | LCD/đèn LED màu đỏ |