| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Type | Terminal for floor scale, bench scale |
|---|---|
| Display Type | LED or LCD |
| Material | plastic case |
| Accuracy | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Vật liệu | nhôm |
|---|---|
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Loạt | Tế bào tải một điểm |
| đầu ra | Đầu dò cân bằng kỹ thuật số C3 |
| Sự chính xác | C3 |
| Tên sản phẩm | Yaohua Chỉ số cân kỹ thuật số Cân chỉ số cân |
|---|---|
| Nhà ở | Nhà nhựa |
| Chức năng | tính toán giá hoặc tính tùy chọn |
| Lớp chính xác | 300000 |
| Nguồn cấp | 220 V 50HZ hoặc 110 V 60HZ |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | Consumption Sensor |
| Capacity | 300kg |
| Tên sản phẩm | Chỉ báo cân chỉ cân kỹ thuật số Yaohua |
|---|---|
| Nhà ở | Nhà nhựa |
| Chức năng | giá điện toán hoặc đếm tùy chọn |
| Lớp chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Product name | Yaohua Digital Weighing Indicator Weighing Scale Indicator |
|---|---|
| Housing | Plastic housing |
| Function | price computing or counting optional |
| Accuracy class | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Trọng lượng định số | 2000kg |
| Loại | Cân bàn |