| Tên | cân điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Kiểu | Thiết bị đầu cuối cho quy mô hình chữ U, quy mô sàn |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | LCD |
| Vật chất | Vỏ nhựa |
| Sự chính xác | 300000 |
| Nguồn cấp | 220 V 50HZ hoặc 110 V 60HZ |
| Loại màn hình | LCD/đèn LED màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 1200T |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Màu sắc | bạc, vàng, đen |
| Tên | Cân bàn điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 200kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại | Thiết bị đầu cuối tới PC |
|---|---|
| giao diện | USB(RS232) |
| điện tùy chọn | DC5V(USB) |
| Giao thức truyền thông | 9600,N,8,1 |
| Tên | tế bào tải với chỉ số |
| Tên | bảng điểm bóng rổ điện tử |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ hợp kim nhựa/nhôm |
| Sử dụng | Bên ngoài |
| Màu chip ống | Màu đỏ |
| Màu sắc | Đỏ/vàng/xanh/trắng/xanh |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Type | Terminal for floor scale, bench scale |
|---|---|
| Display Type | LED |
| Material | plastic case |
| Accuracy | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |