| Product name | Yaohua Digital Weighing Indicator Weighing Scale Indicator |
|---|---|
| Housing | Plastic housing |
| Function | price computing or counting optional |
| Accuracy class | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cầu cân, cân xe tải, |
|---|---|
| Loại màn hình | LED hoặc LCD |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | cân kỹ thuật số không thấm nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Công suất | 15kg/10g |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | thép hộp |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép không gỉ |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép không gỉ |