| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Số mô hình | Dòng XK315A1-23 |
|---|---|
| Kích thước | 255x170x130mm |
| Trọng lượng | 1,5kg |
| Bao bì | các tông |
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 50000kg |
| Tên sản phẩm | Bàn cân xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân |
|---|---|
| Loại hiển thị | DẪN ĐẾN |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Loại bộ chuyển đổi A/D | Sigma-Delta |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Đầu ra tín hiệu | Đầu ra tương tự 4-20 mA |
| độ phân giải màn hình | 3000 |
| Nguồn cung cấp điện | Bộ chuyển đổi DC 9V 1A hoặc AC 110-220V 50 Hz |
| Tên | cân sàn |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nóng |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh, vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 15000Kg |
| Tên | Chỉ số cân điện tử |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |