| Tên sản phẩm | màn hình cân |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Điểm | hộp nối nhựa |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP66 |
| Loại tế bào tải | tương tự |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 10000kg |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD |
| Màu sắc | bạc |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Chuyển đổi đầu dò, Analog |
| Loại | loại cột |
| quá tải cuối cùng | 300% FS |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LED hoặc LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | cảm biến kỹ thuật số |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| lớp niêm phong | IP67-IP68 |
| Số mô hình | XK315A1-13 |
|---|---|
| Kích thước | 255 x 170 x 130 mm |
| Cân nặng | 1,5 kg |
| Đóng gói | Thùng carton |
| Kiểu hiển thị | LCD |