| Tên | cân bàn điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép không gỉ |
| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | Carton steel |
| Rated load | 3T~5 Tons |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | carbon steel material |
| Rated load | 3000 Kg |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| Vật liệu | 304 SUS |
|---|---|
| Sự đối đãi | phun cát |
| Chức năng | cân trọng lượng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Cân máy đóng gói cân |
|---|---|
| tự động | Bán tự động hai chức năng |
| Chức năng | ĐIỀN, BAO BÌ |
| Loại điều khiển | Điện |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, bánh răng, động cơ |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Tên | Cân sàn bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 đầy đủ |
| Loại màn hình | A12ESS hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |