| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | cân kỹ thuật số không thấm nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Công suất | 15kg/10g |
| Tên | Đường cân số |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | chảo thép không gỉ |
| Loại màn hình | Đèn LED xanh/LCD/đèn LED đỏ |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V ~ 240v AC hoặc DC |
| Tên | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Công suất | 3kg, 7,5kg, 15kg, 30kg |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | cân kỹ thuật số không thấm nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Công suất | 15kg/10g |
| Loại hiển thị | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn điện | AC/DC |
| kiểu | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Loại màn hình | LCD/đèn LED màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Loại màn hình | LCD/đèn LED màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton |
| tên | Đường cân số |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | chảo thép không gỉ |
| Loại màn hình | Đèn LED xanh/LCD/đèn LED đỏ |
| Loại hiển thị | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn điện | AC/DC 110V-220V |
| Kiểu | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Loại quy mô | Chợ cá hải sản |