| Vật liệu | nhôm |
|---|---|
| Kiểu | Tế bào tải |
| đầu ra | Cảm biến tương tự |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Tên | quy mô điện toán giá |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC / DC |
| Kiểu | quy mô tính toán giá |
| Vật chất | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Kiểu hiển thị | Đèn LED xanh / LCD / LED đỏ |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 1500g |
| Độ chính xác | 0,1g |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |