| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Material | Stainless Steel |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Tên | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Công suất | 15kg/10g |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |