| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC 110V-220V |
| Type | waterproof weight scale |
| Material | Stainless Steel |
| Scale type | seafood fish market |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Loại hiển thị | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn điện | AC/DC 110V-220V |
| Kiểu | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Loại quy mô | Chợ cá hải sản |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| Type | waterproof weight scale |
| Material | Plastic |
| Packaging Details | Carton |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Type | waterproof weight scale |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Rated load | 30kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | hộp |