| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD / LED |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Tên | Cân điện tử |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | điện xoay chiều / điện một chiều |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Loại màn hình | Đèn LED xanh/LCD/đèn LED đỏ |
| Loại màn hình | LCD/đèn LED màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Loại | Load cell |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| tên | Đường cân số |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | chảo thép không gỉ |
| Loại màn hình | Đèn LED xanh/LCD/đèn LED đỏ |
| Tên | Cân bàn điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Tên | Chỉ số hiển thị trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | đèn led xanh |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | Cân bàn điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 200kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |